JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA AFYA

BARAZA LA WATAALAMU WA MAABARA

Tovuti: v iz

TANGAZO

KUFUNGULIWA KWA DIRISHA LA MAOMBI YA USAJILI

Baraza la Wataalam wa Maabara linachukua nafasi hii kuwataarifu Wataalamu
wote wanaoomba usajili wa awali (Provision Registration) kuwa dirisha la
usajili kwa njia ya mtandao kupitia anuani (hprs.moh.go.tz) litafunguliwa
tarehe 11 Novemba 2022 na litafungwa tarehe 09 Disemba 2022.

1. Hii ni kwa wale waliofaulu mitihani ya chuo (NACTE/TCU) tu.

2. Wataalamu waliofanya mitihani ya Baraza kwa mwezi Oktoba na Novemba
2022 kwa ajili ya usajili wa ERP na FRP wasifanye maombi mpaka
watakapopata matokeo na tangazo la maelekezo litakapotolewa.

3. Waliofanya mitihani ya Baraza Aprili 2022 kurudi nyuma na wakafaulu

mitihani yao wapige simu baraza ili kupewa utaratibu wa kuingia kwenye
mfumo.

NB: Wanaomba usaijili wa awali (Provision Registration) waingie kwenye
mfumo wa hprs.moh.go.tz wakafungue akaunti (create account)

Kwa mawasiliano zaidi piga simu namba 0734005777

Upatapo tangazo hili mtaarifu na mwenzako.

Imetolewa na:
Msaijili
Baraza la Wataalamu wa Maabara.



